Labarai

  • Tufafin Jiyya na Mata

    Tufafin Jiyya na Mata

    Masana kimiyya sun nuna cewa motsa jiki yana sakin endorphins. A taƙaice, yin aiki da gaske yana sa ku ji daɗi kuma yana rage matakan damuwa. Ko da wannan yana da kyau, bari mu zama na gaske: gano tuƙin motsa jiki ba koyaushe ba ne mai sauƙi. Motsa jiki na iya zama mai jan hankali sosai, musamman ...
    Kara karantawa
  • Mafi Shahararrun Launukan T-Shirt

    Mafi Shahararrun Launukan T-Shirt

    Mun yi jerin salo da launuka na T-shirt da aka fi siyar - kuma bayananmu sun nuna cewa launukan T-shirt a baki, na ruwa da launin toka mai duhu sun fi shahara. 1. Black Wannan duhu Tee babban zane ne don taimakawa ƙirarku da gaske tashi. An ƙera shi don ɗaukar ido, rigar kanta ...
    Kara karantawa
  • Matsakaicin motsa jiki yana taimaka muku samun adadi mai kyau

    Matsakaicin motsa jiki yana taimaka muku samun adadi mai kyau

    Ya zama ruwan dare ganin mutane suna atisaye cikin rigunan riguna a wurin motsa jiki. Ba wai kawai za ku iya ganin motsi a fili ba, amma yana da matukar taimako ga "siffar" layi da masu lankwasa. A tunanin mutane, sanya rigunan riguna yana daidai da “Zan je dakin motsa jiki” ko...
    Kara karantawa
  • Menene amfanin sanya kayan wasanni?

    Menene amfanin sanya kayan wasanni?

    Kayan wasanni sun kasance suna da kwarewa sosai. Sai dai wasanni, da alama bai dace da suturar yau da kullun ba. Da alama an yi la'akari da jin dadi yayin motsa jiki kuma an yi watsi da zane na ado, wanda bai dace da bukatun mutane ba. Baya ga wani lo...
    Kara karantawa
  • Shawarar Samfura: Yadda Ake Duba Sassan Yayin Horo

    Shawarar Samfura: Yadda Ake Duba Sassan Yayin Horo

    Abu daya da ya kamata a ambata shine ikon kayan aiki mai kyau kuma mai salo, da ikonsa na haɓaka matakan motsa jiki. Neman kyau yayin yin aiki bai taɓa samun sauƙi ba, kuma tare da sabbin salo da aka keɓe kowace kakar, tabbas akwai wani abu da kuke so. Jumpsuit Back a cikin '...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun Hanyoyi don Yaƙar Samun Nauyin Holiday

    Mafi kyawun Hanyoyi don Yaƙar Samun Nauyin Holiday

    Wannan shine lokacin farin ciki. Goodies kamar granny ruhun nana mocha kukis, tarts, da kuma fig pudding, wanda ya wanzu tun kafin Starbucks, su ne abubuwan da muke sa ido a duk shekara. Yayin da ɗanɗanon ku na iya zama mai farin ciki kamar yaro a Kirsimeti, lokacin hutu lokaci ne da mutane ke sanya kaya da yawa ...
    Kara karantawa
  • Muhimman Kayan Gimbiya Na Maza

    Muhimman Kayan Gimbiya Na Maza

    Anan mun lissafa abubuwan da suka dace don dacewa da dacewa, ƙarfin zuciya, da kuma samun mafi kyawun ayyukan motsa jiki.Ko kai mai ƙarfin motsa jiki ne, ɗan wasa mai tsalle-tsalle, mai gudu, ko Sir Richard Simmons mai tsattsauran ra'ayi, waɗannan motsa jiki 10 zasu canza yadda kuke aiki har abada. 1. Rigar da ke da ɗanshi don kiyaye ku bushe P ...
    Kara karantawa
  • Yanayin salon kayan wasanni

    Yanayin salon kayan wasanni

    1.Leggings Leggings Floral da geometric-print leggings sun dace daidai da azuzuwan motsa jiki da jam'iyyun waje. Ana la'akari da su wani zaɓi mai inganci da mai salo.Wadannan wando sune cikakkiyar haɗuwa da ta'aziyya da dacewa. Kayan mara nauyi yana ba da ƙarin tallafi ga jikin ku yayin da ...
    Kara karantawa
  • Menene Ƙafafun-Tabbatar Ƙafa

    Menene Ƙafafun-Tabbatar Ƙafa

    Leggings, muna son ku. Amma tare da salo da yawa da hanyoyin yin su a cikin duniya, yana iya zama da wahala a tantance wane nau'i ne daidai. Don haka mun fara baya tare da mafi mahimmancin aikin leggings: rufe komai (musamman ma butt). Masu amfani da legging sun fi kowa sanin abin da w...
    Kara karantawa
  • Joggers ga maza

    Joggers ga maza

    Wanene ya ce dole ne ta'aziyya ta zama na yau da kullun? Wando na jogging sun fi wayo, santsi kuma sun fi dacewa da kowane lokaci. Wando na jogger na maza a al'adance tufafi ne na yau da kullun da annashuwa. Amma idan za a iya yin ado da ɗan ƙaramin tsari yayin da suke da kwanciyar hankali da aiki fa? Wannan i...
    Kara karantawa
  • Gym Shorts

    Gym Shorts

    Ƙananan gajeren wando masu dacewa za su yi la'akari da siffar ku, nuna fitar da fil ɗin ku, da kuma samar da fasahar fasaha don taimaka muku samun mafi kyawun motsa jiki. Me yasa ake saka guntun motsa jiki? 1.comfortable Babban fifiko na lamba ɗaya a cikin kowane kayan aiki yakamata ya zama ta'aziyya, kuma abu na ƙarshe da kuke so shine wani abu na ku ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Saka Tufafi A Kullum

    Yadda Ake Saka Tufafi A Kullum

    Ko da kuna aiki a ofis ko wani wuri tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun sutura, zaku iya amfana daga saka kayan aiki kowace rana. Yadda ake saka kayan aiki a kowace rana tambaya ce da za ku iya samun kanku kuna tambaya idan ba ku da daɗi a cikin tufafinku, kuna fama da facin gumi mara kyau, ko jin daɗi ...
    Kara karantawa
  • 3 Mafi kyawun Tufafin Yoga

    3 Mafi kyawun Tufafin Yoga

    Yoga ba kawai nau'in motsa jiki ba ne, hanya ce ta rayuwa. Idan kun kasance memba na yoga studio ko na yau da kullum a yoga ajin a dakin motsa jiki, da alama kun san sauran membobin da kyau kuma sun san ku kuma. Muna nuna muku yadda zaku burge abokan yoga tare da mafi kyawun kayan yoga guda 3, da yadda ake saka ...
    Kara karantawa
  • Wando Ga Maza

    Wando Ga Maza

    Kyakkyawan wando na wando na maza yana da mahimmanci don samun nasarar horarwa. Tare da nau'i-nau'i iri-iri na sweatpants a kasuwa, zabar madaidaicin madaidaicin motsa jiki yana da mahimmanci. Nau'in Sweat wando na maza Waɗannan ƙila sune zaɓi mafi shahara ga swe na maza ...
    Kara karantawa
  • Ra'ayoyin gaye don motsa jiki

    Ra'ayoyin gaye don motsa jiki

    Kuna neman wahayi don kayan motsa jiki na motsa jiki? Kallon kyau da jin daɗi na iya shafar aikinku da gaske, don haka yana da mahimmanci ku sanya tufafin motsa jiki masu daɗi. Bari mu kalli wasu ra'ayoyin salo na kayan wasanni masu salo waɗanda za su sa ku yi kyau kamar yadda kuke ji. Fita kuma ex...
    Kara karantawa
  • Kurakurai guda 5 da kuke yi Tare da Tufafin Aiki

    Kurakurai guda 5 da kuke yi Tare da Tufafin Aiki

    Kuna yin 90% kayan aiki da 10% sauran wanki? Nemo kanka sanye da kayan motsa jiki sau da yawa fiye da tufafi na yau da kullun? Tabbatar cewa ba ku yin ɗaya daga cikin waɗannan kurakurai tare da tufafin motsa jiki! 1. Kada a gaggauta wanke kayan wasanni bayan gumi wani lokacin jarabawar hannaye...
    Kara karantawa
  • Gimbiya Sanye da Leggings Ga Maza

    Gimbiya Sanye da Leggings Ga Maza

    Baƙar fata leggings ga maza suna samun karbuwa yayin da maza da yawa suka zaɓi saka su a ƙarƙashin gajeren wando ko ma da ƙarfin gwiwa da kansu. Mu kalli fa'idar bakar leda ga maza, musamman na maza da Aika ta kaddamar. Me yasa maza suke sanyawa Akwai dalilai da yawa...
    Kara karantawa
  • Tufafin Yoga Ga Mata

    Tufafin Yoga Ga Mata

    Yoga wani abu ne da ake yi sau da yawa a cikin yanayin zafi ta wata hanya - yoga mai zafi kowa? - don haka tufafin yoga sau da yawa ana tsara su don jin daɗi da jure yawan gumi lokacin da ya dace. Don haka, tufafin yoga na iya zama cikakkiyar zaɓi a lokacin rani lokacin da kuke buƙatar wani abu mai daɗi f ...
    Kara karantawa
  • T-shirts Mara Hannu Ga Maza Gym Wear

    T-shirts Mara Hannu Ga Maza Gym Wear

    T-shirt mara hannu, riga, ko tankin tsoka ya kamata ya zama babban jigon tufafin motsa jiki. Muna duban dalilin da yasa yakamata ku tafi mara hannu, nau'ikan saman marasa hannu na maza, da dos da don't shirt mara hannu. Me yasa tafi mara hannu? Zazzabi Rashin hannun riga yana ba fatar jikinka damar numfashi a inda take ...
    Kara karantawa
  • Muhimman Tufafin Gym Ga Maza

    Muhimman Tufafin Gym Ga Maza

    Tufafin da kyau bai kamata ya ƙare a ƙofar dakin motsa jiki na gida ba. Shin muna cewa yakamata ku sanya kwat din Tom Ford zuwa squat rak? A'a, amma muna ba da shawarar cewa duk mai hankali da ke zuwa wurin motsa jiki ya yi zaɓi na musamman na kayan sawa masu salo don samun mafi kyawun kowane motsa jiki....
    Kara karantawa
  • Ra'ayoyin Kayayyakin Gym

    Ra'ayoyin Kayayyakin Gym

    Kuna neman wahayi don kayan aikin motsa jiki? Kallon kyau da jin daɗi na iya shafar aikinku da gaske, don haka yana da mahimmanci ku sanya tufafin motsa jiki masu daɗi. Muna kallon wasu kyawawan ra'ayoyin kayan aiki waɗanda zasu sa ku yi kyau kamar yadda kuke ji. Fita a kan kasada na iya zama ama...
    Kara karantawa
  • Jagora don Siyan Activewear akan layi

    Jagora don Siyan Activewear akan layi

    A cikin wannan zamani na dijital, mutane da yawa suna juyawa zuwa masu siyar da kan layi don buƙatun sayayya. Koyaya, wannan ba tare da matsalolin sa ba kuma akwai abubuwa da yawa da yakamata ku sani lokacin siyan kan layi. Za mu jagorance ku ta hanyar hadaddun tsarin siyan kayan wasanni akan layi. Girman Daya daga...
    Kara karantawa
  • Jagora ga kayan motsa jiki da kayan motsa jiki

    Jagora ga kayan motsa jiki da kayan motsa jiki

    Activewear ya fi shahara a yanzu fiye da kowane lokaci, amma tare da haɓakar kayan aiki na yanzu da zaɓuɓɓuka da yawa da za a zaɓa daga, yana iya zama da wahala a san wando na yoga daga guje-guje da tsalle-tsalle Muna rayuwa ne a cikin zamanin fashe kayan kwalliya da kasuwannin motsa jiki, suna barin mu da yuwuwar tufafin motsa jiki marasa iyaka, amma ...
    Kara karantawa
  • 4 Fashion Activewear Trends

    4 Fashion Activewear Trends

    Activewear yana karuwa, tare da kasuwar wasanni na duniya da kasuwar motsa jiki ana sa ran za ta kai dala biliyan 231.7 nan da 2024, a cewar wani rahoton bincike da aka buga. Don haka ba abin mamaki ba ne cewa tufafi masu aiki suna jagorantar abubuwa da yawa a cikin duniyar fashion. Bincika manyan sauye-sauye 5 masu aiki da za ku iya bi...
    Kara karantawa
  • Menene Fasaha Canja wurin Zafi?

    Menene Fasaha Canja wurin Zafi?

    1.Transfer Printing Definition Canja wurin bugu a cikin masana'antar yadi yawanci yana nufin ƙaddamar da dyes na thermally barga daga zane mai launi akan takarda a babban zafin jiki wanda ya biyo bayan shayar da vapors ɗin rini ta filayen roba a cikin masana'anta. Takardar ta danna kan masana'anta da ...
    Kara karantawa
  • Wasu shawarwari a gare ku don zaɓar masana'anta na kayan wasanni

    Wasu shawarwari a gare ku don zaɓar masana'anta na kayan wasanni

    A halin yanzu, kasuwar kayan wasanni ta cika da riguna iri-iri da suka dace da ayyukan wasanni da muhalli daban-daban. Don haka dabi'a ce a shagaltu yayin ƙoƙarin zaɓar masana'anta mafi kyau don aikin ƙirar kayan wasan ku. Lokacin zabar kayan wasanni na al'ada, nau'in mater...
    Kara karantawa
  • T-shirts masu inganci Ga Maza Gym Wear

    T-shirts masu inganci Ga Maza Gym Wear

    Idan kun kasance a kai a kai cikin ayyukan motsa jiki masu ƙarfi, tara kayan motsa jiki masu dacewa yana da mahimmanci. Don haka saka hannun jari a cikin mafi kyawun motsa jiki ya kamata ya zama fifikon ku. Tee mai dacewa da dacewa zai iya haɓaka haɓakar ku, haɓaka fasahar ku da haɓaka aikinku gabaɗaya.
    Kara karantawa
  • Babban Waisted Scrunch Butt yana ɗaga wando ga mata

    Babban Waisted Scrunch Butt yana ɗaga wando ga mata

    Gudun wando na yoga masu ɗaga butt suna nuna ganimar Scrunch ɗin mu mai ban mamaki don sa masu lanƙwasa su tashi! Babban wasted yoga guntun wando suna da ƙira mai ruɗi a hankali yana danna gindin ku don haɓaka lanƙwasa hip da kuma taimaka muku kyan gani. Yana sa hip ɗin ku ya zama kamanceceniya mai daɗi, kamar peach mai ɗanɗano, kuma yana nuna daidai...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Hana Tambarin T-shirts Daga Fashewa

    Yadda Ake Hana Tambarin T-shirts Daga Fashewa

    T-shirts masu tambari suna yin fashe bayan kun saka su a cikin wanka. Wannan ba abin mamaki ba ne, ko da yake - bayan haka, suna samun "buga" a cikin injin tare da sauran tufafinku. Don haka, kuna son yin taka-tsan-tsan lokacin da kuke wanke injin ku. 1. Juya Tees Ciki...
    Kara karantawa
  • Yadda ake ninka Tufafi

    Yadda ake ninka Tufafi

    Ko yana cikin rigar riga ko saman tanki, nannade tufafin yana ba ku hanya mai taimako da ƙarancin cikawa don tsara rayuwar ku ta yau da kullun. A kowane lokaci na shekara, za ku iya samun riguna iri-iri da sauran tufafi don ninkewa da ajiyewa. Tare da hanyoyin da suka dace, za ku kasance a shirye don adana saman ku ...
    Kara karantawa
  • Menene Mafi kyawun Material Don Activewear?

    Menene Mafi kyawun Material Don Activewear?

    Kun saka denim kuma kun tafi dakin motsa jiki. Kuna ganin kowa yana motsa jiki yana motsa jiki amma tufafinku bai taimake ku ba, yaya zai kasance idan hakan ta faru. Don cimma matsakaicin matsakaicin daga aikin motsa jiki, ya kamata ku zaɓi kayan da ya dace a gare ku. Don haka, menene mafi kyawun kayan aiki don kayan aiki? Nylon Babu mat...
    Kara karantawa
  • FASAHA MAI KYAU MAI KYAU - AIKA SPORTSWEAR

    FASAHA MAI KYAU MAI KYAU - AIKA SPORTSWEAR

    Ba za ku taɓa samun dama ta biyu don yin ra'ayi na farko ba. Lokacin da kuke son nuna ƙwarewar ku da kulawar ku ga daki-daki, suturar da aka yi wa ado sanannen ma'auni ne tsakanin ƙwararrun sarrafa alamar. Hoton alama mai kyaun dinki yana haifar da matakin sophistication ...
    Kara karantawa
  • AIKA - KYAUTA KYAUTA OEM SPORTSWEAR FACTORY

    AIKA - KYAUTA KYAUTA OEM SPORTSWEAR FACTORY

    Muna cikin Tufafin Kayan Wasanni, muna da mafi yawan zaɓi na layin kayan motsa jiki na OEM dakin motsa jiki. Mun kasance muna ƙoƙarin saduwa da buƙatun daban-daban daga ko'ina cikin duniya, wanda babban burinmu ya motsa mu don ba da babban zaɓi na kayan kwalliya na kayan motsa jiki masu zaman kansu da na'urorin haɗi zuwa kasuwanci ...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da za a yi la'akari da su Lokacin zabar Jaket ɗin Dama

    Abubuwan da za a yi la'akari da su Lokacin zabar Jaket ɗin Dama

    Yin hawan babur na iya zama abin farin ciki idan kana sanye da kayan aikin da suka dace. Masu hawan keke suna yawan rikicewa lokacin siyayyar jaket da kansu. Suna so su san ko za a zabi jaket na fata ko jaket mai hana ruwa. Kodayake kayan sun bambanta, duka nau'ikan j...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi 4 don Siyan Kayan Wasanni

    Hanyoyi 4 don Siyan Kayan Wasanni

    Siyayya don kayan wasanni yana da mahimmanci fiye da tunanin mutane. Ba wai kawai yana taimakawa ga kowane wasa a lokacin ba, amma yana da kyau don kiyaye lafiyar mutane. Idan ba ka sa tufafin da suka dace ba, ko kayan wasan golf ne ko rigar ƙwallon ƙafa, za ka iya yin ƙarin lalacewa idan kana ...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun Gym Shorts ga Maza

    Mafi kyawun Gym Shorts ga Maza

    Nemo gajeren wando na motsa jiki daidai yana da sauƙi. Yawancin mutane kawai suna son takalman takalma za su iya gumi kuma su manta. Amma yayin da tufafin motsa jiki ya zama mafi ƙwarewa da kuma mayar da hankali ga ayyuka, akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su lokacin siyayya don sababbin takalma, kamar su lilin, tsayin inteam, da danshi mai laushi....
    Kara karantawa
  • Tukwici na Manyan T Shirts

    Tukwici na Manyan T Shirts

    ’Yan shekarun da suka shige sun koya mana cewa ta’aziyya ita ce mabuɗin. Yayin da corsets, suturar jiki da riguna duk suna da wurinsu, manyan riguna sun zama abin da muke da shi. Daga farar maɓalli-har riga zuwa T-shirts masu hoto da manyan rigunan rigar gumi, manyan rigunan da ba a kwance ba sun dace da yardan yarinya. Dabarar ita ce ...
    Kara karantawa
  • Tukwici Fashion Gym: Hanyoyi don Kallon Girma yayin motsa jiki

    Tukwici Fashion Gym: Hanyoyi don Kallon Girma yayin motsa jiki

    Gidan motsa jiki ne kawai. Ba kamar kuna halartar wani taro na musamman ba ko kuma kuna kan titin jirgin sama. Don haka me ya sa ka damu da kayanka? Ka sha faɗa wa kanka waɗannan abubuwa. Duk da haka, wani abu a cikin ku ya nace cewa ya kamata ku yi kyau ko da a dakin motsa jiki. Me ya sa? Idan ka yi kyau, ka ji dadi. Kuma...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun kayan aiki don AW 2022

    Mafi kyawun kayan aiki don AW 2022

    Tare da waɗannan mafi kyawun guntun kayan aiki, ba za ku taɓa barin wasan motsa jiki ɗin ku ya zube ba. 1.Yoga saitin Ba kwa buƙatar zama cikin wasanni don ƙaunar wannan ƙirar mai salo da yanayin yanayi. Ko tafiyar minti 45 na yoga ko tafiya ta yau da kullun zuwa Dukan Abinci, Muna da saiti iri-iri masu dacewa da aka tsara don kowane jeri ...
    Kara karantawa
  • Nemo Fabric Yoga Mafarki

    Nemo Fabric Yoga Mafarki

    Daban-daban salon rayuwa da ayyuka suna kira ga fasalulluka na ayyuka daban-daban, dacewa, da ayyuka. Sa'ar al'amarin shine, muna da tarin masana'anta na yoga guda uku da za a zaɓa daga. Bari mu nemo wasan ku. Saboda babu lokaci don daidaita yoga leggings yayin riƙe Warrior III ko clim ...
    Kara karantawa
  • Kasance cikin Fitsari & Sanyi Tare da waɗannan T-shirts masu Salon motsa jiki & Tankuna

    Kasance cikin Fitsari & Sanyi Tare da waɗannan T-shirts masu Salon motsa jiki & Tankuna

    Ko da yake yin aiki sama da gumi da wuya yana jin daɗi a wannan lokacin, duk mun san yadda yake ji bayan haka. Yayin da ayyukan ku ke da zafi sosai, ba ku buƙatar sanya su da wahala ta hanyar saka tufafin da ba daidai ba.Sweating wani ɓangare ne na kowane motsa jiki, amma akwai ma'ana lokacin da jikin ku kawai ke samun ma ...
    Kara karantawa
  • Legging VS Yoga Pants

    Legging VS Yoga Pants

    Leggings da wando na yoga suna jagorantar hanya kamar yadda wasu shahararrun nau'ikan wasanni ke sawa a cikin al'adun yau. V Amma kun taɓa kwatanta leggings da wando yoga don gano ko akwai wani bambanci tsakanin waɗannan nau'ikan salon ta'aziyya? Babban bambanci tsakanin leggings da wando yoga shine ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi tufafin yoga

    Yadda za a zabi tufafin yoga

    Tufafin Yoga samfuran tufafi ne, kuma ya kamata a mai da hankali sosai ga kaddarorin lafiyar su. Mutane suna yawan yin gumi lokacin motsa jiki. Idan kayan da ke cikin tufafi ba su da gaske kore da lafiya, abubuwa masu cutarwa za su shiga cikin fata da jiki yayin da pores ya buɗe. Zai haifar da babbar illa ga t...
    Kara karantawa
  • Top 5 Fashion Trend Activewear

    Top 5 Fashion Trend Activewear

    Activewear yana karuwa kuma bisa ga wani rahoton bincike da Global Industry Analysts, Inc. ya buga, ana hasashen kasuwar wasanni da motsa jiki ta duniya za ta kai dalar Amurka biliyan 231.7 nan da shekara ta 2024. Ba abin mamaki ba ne, cewa kayan aiki masu aiki suna jagorantar abubuwa da yawa a cikin salon ...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi daban-daban don daidaita mata masu wasan motsa jiki

    Hanyoyi daban-daban don daidaita mata masu wasan motsa jiki

    Akwai lokacin da 'yan wasa ne kawai ke sanya joggers a wurin motsa jiki kuma an yi su da yarn auduga mai kauri. Yawancin lokaci suna kwance a kusa da yankin kwatangwalo kuma an sanya su a kusa da idon sawu. Maza ne kawai suke sawa joggers don lokacin da suke son yin gudu ko tsere saboda kayan wo...
    Kara karantawa
  • Tufafin bazara Ga Maza 2022

    Tufafin bazara Ga Maza 2022

    Lokacin rani yana ba da cikakkiyar dama don fita waje da jin daɗin abubuwan da hunturu da watanni masu sanyi ba su ƙyale ba. Hakanan wata dama ce ta nunawa da kuma jin daɗin nau'in tufafi daban-daban, kuma a nan ne kayan tufafin maza suka shigo, kuna son jin dadi a cikin lightwei ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake Zabar Rigar Wasanni

    Yadda ake Zabar Rigar Wasanni

    Rigar wasanni kyakkyawan kayan haɗi ne mai salo. Abu ne wanda kowa ya kamata ya mallaka, muhimmin sashi na kowane tufafi. Waɗannan riguna sun zo da salo da ƙira iri-iri. Akwai kuma tsararrun launuka da kayan da za a zaɓa daga ciki. Lokacin zabar rigar wasanni, akwai wasu abubuwa...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun AIKA Yoga Pants

    Mafi kyawun AIKA Yoga Pants

    1.Wanne wando yoga na AIKA ya fi kyau? AIKA kamfani ne wanda ke ba da himma don haɓaka samfuran inganci. Ta'aziyya da ɗorewa suna da mahimmanci wajen yin samfuran su, daga ingancin masana'anta zuwa ƙira.Alka yoga wando ba zamewa ba ne, kuma ingancin ginin su yana ba masu siye da le...
    Kara karantawa
  • Tufafin Gym Nawa kuke Bukata?

    Tufafin Gym Nawa kuke Bukata?

    KAYAN GYM NAWA KAKE BUKATA? Bisa binciken da aka yi, kashi 68 cikin 100 na Sinawa na yin aiki a kalla sau daya a mako, kuma mafi yawan atisayen da muke yi sun hada da gudu, da daga nauyi, da kuma yin tafiye-tafiye. To, a gaskiya, nau'in kayan motsa jiki nawa kuke bukata? Amsar ta bambanta ga kowa saboda ta dogara ne akan sau nawa ...
    Kara karantawa
  • Abin da za a sa aiki a cikin gida

    Abin da za a sa aiki a cikin gida

    Rashin aikin motsa jiki ya daɗe ya ɗauki babban mataki na ci gaba, wanda a ƙarshe abu ne mai kyau, babu musu. Shekaru da yawa baya, auduga da polyester sune kawai zaɓuɓɓuka don masu zuwa motsa jiki. Ƙunƙarar zafi da danshi ya sanya yin aiki da kwarewa mai wari sosai. Ci gaban fasaha ya inganta ...
    Kara karantawa
  • Nau'in Buga T-shirt

    Nau'in Buga T-shirt

    Buga t-shirt aiki ne na fasaha da fasaha gauraye tare. Akwai dabarun buga t-shirt iri-iri da ake samu a kasuwa. Zaɓin wanda ya dace don haɓaka alamar ku yana da mahimmanci kamar yadda kowace hanya ta bambanta a cikin kayan bugu, lokacin bugu da iyakokin ƙira. Zabar t...
    Kara karantawa
  • Fatan Kirsimeti Daga AIKA SPORTSWEAR

    Fatan Kirsimeti Daga AIKA SPORTSWEAR

    Merry Kirsimeti! Kirsimati mai farin ciki da Sabuwar Shekara suna riƙe muku farin ciki da yawa! Yi fatan alherin Kirsimeti zuwa gare ku da masoyanku. Bari farin cikin Kirsimeti ya kasance tare da ku a cikin shekara kuma kyakkyawan mafarki ya zama gaskiya! Na gode da duk goyon bayan ku! &nb...
    Kara karantawa
  • Wanne masana'anta ya fi dacewa don kayan wasanni?

    Wanne masana'anta ya fi dacewa don kayan wasanni?

    Kayan wasanni wani nau'in tufafi ne da mutane ke sanyawa lokacin motsa jiki, tafiya gudu, wasan motsa jiki, da dai sauransu. Duk wani sutura ne da ake sawa lokacin da kake motsa jiki. Domin jin daɗin zaman motsa jiki, kuna buƙatar tufafin da ke rage gumi kuma yana ba ku damar motsawa cikin sauri. H...
    Kara karantawa
  • Tukwici Na Kayan Wasannin Mata

    Tukwici Na Kayan Wasannin Mata

    Idan ya zo ga zabar kayan aiki, akwai ƴan abubuwan da ya kamata a kiyaye. Ya kamata masana'anta na kayan aiki na mata ya zama irin wannan mai shimfiɗa, baya hana motsi kuma yana kawar da gumi daga fata. Ya kamata samfuran su ji nauyi, shimfiɗawa, jin daɗi kuma yakamata su kasance masu dorewa ...
    Kara karantawa
  • Tambayoyi 5 da yakamata ayi Kafin siyan Tufafin Yoga

    Tambayoyi 5 da yakamata ayi Kafin siyan Tufafin Yoga

    Lokacin siyan sabon abu, yana da mahimmanci a san abin da kuke nema. Ko kun kasance kuna yin yoga tsawon shekaru ko kun kasance cikakken mafari, yana da kyau ku san tambayoyin da zaku yi lokacin siyan sabbin kayan yoga don ku san kuna samun mafi kyawun pr ...
    Kara karantawa
  • Gina Ƙungiya na lokacin sanyi na 2021 -- AIKA tufafin wasanni

    Gina Ƙungiya na lokacin sanyi na 2021 -- AIKA tufafin wasanni

    Don wadatar da lokacin hutu na ma'aikata, haɓaka haɗin gwiwar ƙungiya da haɗin gwiwar ƙungiya, haɓaka sabawa da ikon taimakawa tsakanin ƙungiyoyi, da shakatawa yayin aiki mai wahala, don inganta aikin yau da kullun. Kamfanin ya gudanar da ayyukan ginin kungiyar kwana 3 da dare 2 a makon da ya gabata....
    Kara karantawa
  • Hanyoyi 3 na Kayan Yoga

    Hanyoyi 3 na Kayan Yoga

    Yoga ba tsarin motsa jiki ba ne kawai amma har da salon rayuwa. Idan kun kasance memba na yoga studio ko na yau da kullum a dakin motsa jiki na yoga ajin ku, da alama kun san sauran membobin da kyau kuma sun san ku kuma. Muna nuna muku yadda zaku burge 'yan uwanku yogis tare da 3 mafi kyawun kayan yoga da ho ...
    Kara karantawa
  • OEM Sportswear Manufacture - Aika

    OEM Sportswear Manufacture - Aika

    AIKA SPORTSWEAR ƙwararre ce ta kera kayan motsa jiki wanda ke ba da kayan aikin motsa jiki daga ko'ina cikin duniya. Mu ƙware ne a cikin yin sabis na al'ada akan suturar wasanni, suturar yoga, suturar motsa jiki, horo & sawa jogging, suturar yau da kullun. Haɗin aikin, ƙaya, da kayan aiki...
    Kara karantawa
  • Abubuwan Abubuwan Tufafi Dole-Dole Su Samu

    Abubuwan Abubuwan Tufafi Dole-Dole Su Samu

    Tufafin kayan aiki sun fi jin daɗi, mutane sun fi sawa a wajen motsa jiki. Yau, wane nau'in dole ne ku kasance da shi? DAYA: LONGLINE SPORTS BRAS ACTIVEWEAR TRENDS A da ana iya faɗin rigar nono na wasanni daga saman amfanin gona mai dacewa. Amma tare da haɓakar ...
    Kara karantawa
  • Babban Amfanin Wasa Wasa

    Babban Amfanin Wasa Wasa

    Kasancewa cikin wasanni zai iya taimaka mana mu ji daɗi, koshin lafiya da ƙarfin tunani, kuma wannan shine farkonsa. Wasanni kuma na iya zama mai daɗi, musamman idan ana buga wasa a matsayin ƙungiya ko tare da dangi ko abokai. 1. Kwararre akan barci mai kyau ya nuna cewa motsa jiki da wasanni suna haifar da sinadarai ...
    Kara karantawa
  • Top Gym Da Gudu Ga Maza

    Top Gym Da Gudu Ga Maza

    Kamar yadda muka sani, akwai nau'ikan kayan wasanni daban-daban a kasuwa. Amma menene ya fi dacewa da ku ?Bi mu don ƙarin sani ! 1.Gym Stringer Men dakin motsa jiki, ta amfani da 90% polyester da 10% spandex masana'anta don yin . Saurin bushewa da numfashi, ƙirar siriri mai dacewa don nuna jikin ku, ...
    Kara karantawa
  • Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa don Ƙarfafa Ƙwararrun Masoya

    Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa don Ƙarfafa Ƙwararrun Masoya

    Muna fatan wannan jerin gwanon wasan ƙwallon ƙafa yana taimaka muku adana lokaci a kan siyayya, don haka kuna da ƙarin abubuwan da za ku ba da lafiyar ku da kuma motsa jiki na yau da kullun, kamar matsi a cikin wannan sa'a a wurin motsa jiki, zuwa hawan keke ko sassautawa a zaman yoga. 1. Amfanin nono nono Wannan rigar nono rigar nono ce ta wasan nono da kuma c...
    Kara karantawa
  • Athleisure Trend

    Athleisure Trend

    Wasan motsa jiki shine sakamakon yanayin don nuna lafiyar jikin mutum, da buƙatun abokan ciniki na salo mai sauƙi. Wannan shahararriyar za ta yi tasiri sosai ga yanayin salon yau da kullun. Wasan motsa jiki shine haɗuwa da kayan wasanni da kayan hutu. Wannan sabon yanayin yana ƙara mahimmanci a cikin ...
    Kara karantawa
  • Abin da za a sa a dakin motsa jiki

    Abin da za a sa a dakin motsa jiki

    An watsa abubuwan yau da kullun a cikin iska kuma mutane da yawa sun daidaita tare da nemo sabbin hanyoyin da za su bi manufofinsu. Da yawa daga cikinmu sun yi kokawa kuma muna jin an ɓace. Wata hanya ko wata, ba dade ko ba dade, gyms za su koma wani abu kamar kasuwanci kamar yadda aka saba. Ba za mu iya jira ba! Amma ba za mu iya kau da kai ga gaskiyar th...
    Kara karantawa
  • Farar T-shirts Bazaka Iya Rayuwa Saida

    Farar T-shirts Bazaka Iya Rayuwa Saida

    Ba shi yiwuwa a wuce gona da iri kan tasirin farar T-shirt. da farin Tee ne ingrained ba kawai a rare al'adu amma mu psyches, kuma. Yana da kamar kowace ƙasa kamar yadda take birni ne, na musamman kamar yadda take amfani da ita, da duk abin da ke tsakaninta. Ƙarfafawa ya sami farin ...
    Kara karantawa
  • Sabbin Al'amura Daga Kayan Wasanni AIKA

    Sabbin Al'amura Daga Kayan Wasanni AIKA

    Kayan wasanni na AIKA yana kan manufa don motsa duniya. Mun yi imanin 'yantar da dacewa daga wasan kwaikwayon yana farawa da jin daɗi da samar da endorphins. Abin da ya sa muke ƙirƙira samfuran inganci masu inganci suna sa ku ji ƙarfi, ƙarfin gwiwa.Yanzu ku biyo mu don gano yanayin kaka da hunturu o...
    Kara karantawa
  • Nau'o'in Gym na Maza guda 3 Waɗanda mazan na zamani ke da sha'awa sosai

    Nau'o'in Gym na Maza guda 3 Waɗanda mazan na zamani ke da sha'awa sosai

    Maza a yau suna sha'awar samun tsari. Tare da toned abs da muscular biceps a cikin yanayin, yawancin maza suna zuwa dakin motsa jiki don samun jiki kamar ɗan wasan da suka fi so. Gidan motsa jiki wuri ne da za ku iya saduwa da juna da yin abokai. Don haka, kyan gani ya zama mahimmanci ga maza a lokacin ...
    Kara karantawa
  • Matan Sama mara Hannu

    Matan Sama mara Hannu

    Ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi sani da kayan motsa jiki na mata shine saman mara hannu ko rigar motsa jiki. Bi jagorarmu don gano nau'in nau'in ya fi dacewa da ku da kuma nasihun salo na musamman. Manyan Salon Mata Mara Hannu Idan ana maganar yin aiki akwai salo iri-iri...
    Kara karantawa
  • Fashion Gym Wear

    Fashion Gym Wear

    Kayan motsa jiki ba ya iyakance ga dakin motsa jiki kawai. Tare da haɓakar kayan motsa jiki na mata da yanayin nishadi, yana zama abin karɓa daidai don sanya kayan wasanni azaman suturar yau da kullun kuma akwai hanyoyi da yawa don sanya gym ɗin ku ya zama na zamani. Muna duban manyan abubuwan da ake amfani da su na fashion ...
    Kara karantawa
  • Shawarwarin Sanya Gym Ga Maza

    Shawarwarin Sanya Gym Ga Maza

    Buga gidan motsa jiki a kwanakin nan ana iya ɗaukar kusan addini. Kusan kowane mutum da karensa sun nufi wurin da suka zaɓa na bautar ƙarfe don ɗaga manyan abubuwa masu nauyi da sunan kayan ado. Kuma tabbas lafiya da ƙarfi ma. Amma yarda da shi… yawanci kayan ado ne. Wanda ya kawo mu...
    Kara karantawa
  • Muhimmin Bambanci Tsakanin Leggings Da Yoga Pants

    Muhimmin Bambanci Tsakanin Leggings Da Yoga Pants

    Yoga wando da leggings a ƙarshe sun yi kama da juna don haka menene bambanci? Da kyau, ana ɗaukar wando na yoga dacewa ko kayan aiki yayin da aka tsara leggings don sawa yayin wani abu sai motsa jiki. Koyaya, tare da haɓaka kayan aiki da haɓaka masana'antun, l ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Wanke Kayan Gym

    Yadda Ake Wanke Kayan Gym

    Ba ya ɗaukar bera don sanin cewa tufafin motsa jiki na buƙatar kulawa ta musamman. Sau da yawa ana yin su da kayan wicking ɗin gumi kamar spandex, da polyester, ba sabon abu ba ne don kayan aikin mu na motsa jiki-har da na auduga-don samun (da zama) wari. Don taimaka muku kula da kayan motsa jiki da kuke ƙauna, muna ...
    Kara karantawa
  • Abin da masana'anta ya fi dacewa da yoga

    Abin da masana'anta ya fi dacewa da yoga

    Lokacin zabar tufafin yoga, abokan ciniki suna la'akari da jin dadi, dabi'a da aiki a gefe guda. A gefe guda, la'akari da mafi kyawun iska. Anan muna ba da shawarar saka yoga tare da nailan a matsayin babban masana'anta. Taƙaitaccen gabatarwar masana'anta na nailan: An san masana'anta na nylon don ...
    Kara karantawa
  • Kayan wasanni Ga Maza

    Kayan wasanni Ga Maza

    Lokacin da muke tunanin kayan aiki, muna tunanin kayan aiki na mata. Amma yaya game da kayan wasan motsa jiki na maza?Muna ba ku abubuwan yi da abubuwan da ba a yi na kayan wasan motsa jiki na maza ba. 1.Sports Tufafin Akwai abubuwa da yawa da za a dauka a cikin batun kayan wasan motsa jiki na maza. Kuna tafiya mai girma ko arha? Fasaha sosai...
    Kara karantawa
  • A Trend zane a yoga wear

    A Trend zane a yoga wear

    Wasan motsa jiki, madaidaicin madaidaicin kalmomin “wasan motsa jiki” da “shakata,” na nufin tufafin motsa jiki waɗanda mutane za su iya sawa a cikin saitunan da ba na motsa jiki ba. Bangaren wasannin motsa jiki ya karu da kashi 42% a cikin shekaru bakwai da suka gabata, kuma nan da shekarar 2026, ana sa ran zai kai darajar sama da dala biliyan 250. Ƙirƙirar fasaha...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun Leggings na motsa jiki na 2021

    Mafi kyawun Leggings na motsa jiki na 2021

    Cikakke ga kowa da kowa daga 'yan wasa zuwa 'yan wasa, leggings sun zama babban ɗakin kabad. Dole ne a cikin kowane tufafi, leggings suna ba mu damar zuwa daga yoga ajin zuwa taron zuƙowa zuwa kofi tare da aboki. Tare da yawancin samfuran da ke fitowa a cikin shekaru da yawa da suka gabata, zaɓi na leggings ba shi da iyaka. S...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da ake amfani da su na Gym don Maza

    Abubuwan da ake amfani da su na Gym don Maza

    Gymming ya fito a matsayin ɗayan ayyukan da ake so a zamanin yau. A cikin zamanin da kowa ke da sha'awar zama mai dacewa da lafiya, zai zama mafi mahimmanci don ba da fifiko ga kayan motsa jiki da kayan motsa jiki.Wadannan sun haɗa da kayan motsa jiki, kwalabe, jaka, tawul da tawul ...
    Kara karantawa
  • Masana kiwon lafiya suna magana game da lafiya da samun lafiya a cikin gidan yanar gizo

    Masana kiwon lafiya suna magana game da lafiya da samun lafiya a cikin gidan yanar gizo

    Masu cin kasuwa suna bincika tsire-tsire a kasuwar manoma a cikin garin Evanston. Dokta Omar K Danner ya ce duk da cewa CDC ta sassauta ka'idojin abin rufe fuska, har yanzu daidaikun mutane su bi hanyoyin aminci da suka dace kuma su ci gaba da taka tsantsan. Masana kiwon lafiya, motsa jiki da jin dadi sun tattauna mahimmancin ...
    Kara karantawa
  • Nemo Fit ɗinku: Mafi kyawun Sayar da Ayyukan Jogger

    Nemo Fit ɗinku: Mafi kyawun Sayar da Ayyukan Jogger

    Kun san wannan jin lokacin da kuke son wani abu amma kuna fatan ya ɗan bambanta? Kuna farin ciki, kuna son yadda yake, amma ba za ku iya taimakawa tunanin kawai ƙaramar haɓakawa ba (ƙananan) zai sa ba za a iya doke shi ba?! To, haɓakawa yana nan don mafi kyawun joggers na mata. na haukace...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi 4 Zaku Iya Ƙarfafa Juriyar Hankalinku

    Hanyoyi 4 Zaku Iya Ƙarfafa Juriyar Hankalinku

    Halin ruɓewar al'ummomin mu na kan layi da na zahiri da kuma tsoron abin da zai faru a nan gaba ta fuskar sauye-sauyen yanayi mara kyau da muke shaidawa a yau na iya haifar da mummunan tasiri ga lafiyar kwakwalwarmu. A duk duniya, gwamnatoci na ci gaba da ba da tallafin burbushin halittu ...
    Kara karantawa
  • Ra'ayoyi 8 na Gym don Maza waɗanda za su ƙarfafa ku don motsa jiki a yanzu

    Ra'ayoyi 8 na Gym don Maza waɗanda za su ƙarfafa ku don motsa jiki a yanzu

    Sannu da zuwa! Idan kun kasance a nan, wannan yana nufin kuna sha'awar wasu kayan motsa jiki masu jazzy. Don haka me yasa jira da yawa? Gungura ƙasa don wasu kyawawan kayayyaki masu ban sha'awa don aikin motsa jiki na mako mai zuwa. Fara da menene abu #1 wanda ya wajaba a gare ku don buga dakin motsa jiki kowane ...
    Kara karantawa
  • Abin da za a sa a Yoga Class

    Abin da za a sa a Yoga Class

    Ko kwanan nan kun gano ƙaunar yoga ko kuna zuwa aji na farko har abada, yanke shawarar abin da za ku saka na iya zama ƙalubale. Duk da yake aikin yoga yana nufin ya zama tunani da annashuwa, yanke shawara akan kayan da ya dace zai iya zama mai matukar damuwa. Kamar kowane wasa, ...
    Kara karantawa
  • Jagora ga kayan wasanni na maza don titi

    Jagora ga kayan wasanni na maza don titi

    Kayan da kuke sawa a dakin motsa jiki suna da manufar aikin sa mai lalata damshi. Kuna son yadudduka masu numfashi, sauƙin motsi da taurin kai wanda zai ba ku damar ƙwanƙwasa gaba ɗaya a cikin injin wanki yayin da kuke wanka kuma ku shiga wani abu mafi dacewa akan titi. Amma idan akwai wasu guntu waɗanda ...
    Kara karantawa
  • Me yasa yana da mahimmanci a ji daɗi a dakin motsa jiki

    Me yasa yana da mahimmanci a ji daɗi a dakin motsa jiki

    Ba muna magana ne akan tilasta wa kanku cin Kale da yin 3 miliyan zaune ba… Yadda kuke ji yana farawa daga ciki, kuma lokacin da kuka tashi kuna yi muku abubuwa, idan kuna fashe kayan Kale da gaske yana sa ku ji daɗi, to kuna boo.
    Kara karantawa
  • Gym Wear Ga Maza

    Gym Wear Ga Maza

    Neman kayan motsa jiki na maza? Kamar kowane abu, akwai ko da yaushe ban da kowace doka, duk da haka, stereotypically, maza ba fan of shopping. Abin da ya sa muka tsara jagora zuwa ainihin abubuwan da ake buƙata don ɗakin motsa jiki na kowane mutum ya sa tufafi. 1. Hoodie, iya ka...
    Kara karantawa
  • Kayan Gym Ga 'Yan Mata

    Kayan Gym Ga 'Yan Mata

    Lafiya, aiki da tafiya, motsa jiki koyaushe yana taka muhimmiyar rawa a duk rayuwarmu. Ko game da fara ranar ku tare da turawa mai aiki ko annashuwa daga ranar damuwa. Mafi kyawun sashi game da duk wannan, ban da fa'idodin kiwon lafiya na yau da kullun yana samun ...
    Kara karantawa
  • Ya kamata mu yi tafiya ko gudu don motsa jiki? Ga abin da kimiyya ta ce

    Ya kamata mu yi tafiya ko gudu don motsa jiki? Ga abin da kimiyya ta ce

    Barka da zuwa nan, shafi na mako-mako inda masu karatu za su iya gabatar da tambayoyin kiwon lafiya na yau da kullum akan wani abu daga kimiyyar hangovers zuwa ga asirin ciwon baya. Julia Belluz za ta binciki binciken tare da tuntubar masana a fannin don gano yadda kimiyya za ta taimaka mana mu rayu cikin farin ciki...
    Kara karantawa
  • Abin da za a sa a Gym - Mahimmancin motsa jiki

    Abin da za a sa a Gym - Mahimmancin motsa jiki

    Kodayake zuwa wurin motsa jiki bai kamata ya zama wasan kwaikwayo na salon ba, har yanzu yana da mahimmanci a yi kyau. Ban da haka, idan ka yi kyau, ka ji daɗi. Sanya tufafi masu dadi waɗanda kuke jin kwarin gwiwa a ciki kuma waɗanda ke ba da damar sauƙin motsi zai taimaka muku jin daɗi game da motsa jiki kuma wataƙila ma kiyaye ku ...
    Kara karantawa
  • Salon Kayan Wasanni na Chic

    Salon Kayan Wasanni na Chic

    Wasa wasanni ko zuwa wurin motsa jiki sau da yawa rasa kowane irin salon da ake bukata, amma waɗannan salon kayan wasan motsa jiki na motsa jiki suna canza salon yadda mutane suke yin ado don motsa jiki ko motsa jiki.Wasan motsa jiki hanya ce mai kyau don yin amfani da kuzarin ku yayin da kuke kiyaye jikin ku a lokaci guda, kuma idan kuna ...
    Kara karantawa
  • FALALAR GUDA GUDA GUDA BIYAR NA AIKIN AIKI MAI SAUKI WANDA MASU sha'awar wasanni ke bukata su sani.

    FALALAR GUDA GUDA GUDA BIYAR NA AIKIN AIKI MAI SAUKI WANDA MASU sha'awar wasanni ke bukata su sani.

    Abin da masu sha'awar wasanni ke sawa lokacin da suke aiki yana da tasiri mai yawa akan aikin su. Daga jin daɗi don taimaka muku sarrafa zafin jikin ku don bayar da tallafin da ake buƙata, yana da ban mamaki sosai yadda muke neman suturar motsa jiki don mata suyi mana. Wataƙila dalilin da yasa kamfanoni ke...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun kayan aikin motsa jiki don kiyaye ku cikin wannan lokacin hunturu

    Mafi kyawun kayan aikin motsa jiki don kiyaye ku cikin wannan lokacin hunturu

    Yanayin yana raguwa kuma kwanakin suna raguwa, amma wannan ba yana nufin ayyukan motsa jiki na waje suna buƙatar ɗaukar sabbatical har sai bazara. A'a, muna nan don gaya muku cewa akasin haka gaskiya ne - zaman ku na al fresco-torching ba zai je ko'ina ba, muddin kuna da kayan aikin da suka dace don ke...
    Kara karantawa
  • Kuskuren Tufafin Gym guda 5 da maza ke yi

    Kuskuren Tufafin Gym guda 5 da maza ke yi

    Kuna gaggawar zuwa dakin motsa jiki. Karfe 6 na yamma...Kuna shiga ya cika. A zahiri dole ku jira a layi don amfani da latsa benci. Mutumin da yake aiki yana gamawa, ya tashi ya tafi, ga shi…. Kudurin sa na zufan baya ya bar ku don motsa jiki. Da gaske?… Hakika, a...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun Leggings Tare da Cikakkun Rugu

    Mafi kyawun Leggings Tare da Cikakkun Rugu

    Ba duk da dadewa ba, kayan motsa jiki na nufin T-shirt na auduga mai jakunkuna da kuma wasu tsoffin ƙwanƙolin gindi. Amma yadudduka yanzu suna da fasaha don haka leggings ɗin ku a fili na iya yin komai don gyara yanayin yoga. Leggings na raga na iya yi kama da kyan gani ko da inda aka dosa. Amma da hakkin yanke da materi ...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun kayan wasanni Ga Maza

    Mafi kyawun kayan wasanni Ga Maza

    Ana iya rufe wuraren motsa jiki na jama'a amma, kamar Joe Wicks, zaku iya amfani da wannan lokacin a ware don tono kayan aikinku da motsa jiki a gida. Yi amfani da kayan aikin motsa jiki da kayan motsa jiki tare da zaɓin mafi kyawun kayan wasan motsa jiki na maza don ƙarfafa motsa jiki na gida. 1. Rabi &...
    Kara karantawa
  • Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Wasannin da ba za ku Dauke ba

    Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Wasannin da ba za ku Dauke ba

    Babu shakka idan aka zo batun guje-guje na mata, rigar rigar nono ita ce mafi mahimmancin yanki guda ɗaya da mutum zai iya mallaka, ba tare da la’akari da girman kofin ba. Koyaya, abin da ke canzawa tare da girman kofin shine salon, yanke, da kamannin rigar mama - AA gabaɗaya na iya samun super-stringy, bikini-esque ...
    Kara karantawa
  • Nau'o'in Nau'in T-Shirt Nau'ikan Hannun Hannu 5

    Nau'o'in Nau'in T-Shirt Nau'ikan Hannun Hannu 5

    Idan ana maganar sutura, dukkanmu muna da namu fifikon kanmu dangane da salon kayan mu. Shahararriyar t-shirt ta zo da salo daban-daban, kuma ɗayan abubuwan da suka bambanta shine nau'in hannun riga. Dubi hannayen riga daban-daban da zaku samu akan t-shirts. 1.Sleeveless...
    Kara karantawa
  • Asalin tarihin saman tanki

    Asalin tarihin saman tanki

    Babban tanki ya ƙunshi rigar rigar mara hannu mai ƙananan wuyansa da faɗin madaurin kafaɗa daban-daban. An sanya masa suna bayan kwat din tanki, kayan wanka guda daya na shekarun 1920 da ake sawa a cikin tankuna ko wuraren shakatawa. Tufafin na sama maza da mata ne suke sawa. Yaushe manyan tankuna suka shigo m...
    Kara karantawa
  • Zaɓi daban-daban don masana'anta na kayan wasanni

    Zaɓi daban-daban don masana'anta na kayan wasanni

    Sannu mutane, wannan shine kamfanin kayan wasanni na Aika. A yau za mu gabatar muku da wasu masana'anta na kayan wasanni masu kayatarwa. Kamar yadda aka sani, mun ƙware ne a cikin suturar yoga, don haka za mu fara ta hanyar yoga sa masana'anta da farko. Muna da nau'ikan masana'antar yoga iri-iri, kamar: 1.NYLON / SPANDEX & nbs...
    Kara karantawa
  • Sana'a - Bar tack

    Sana'a - Bar tack

    DongGuan AIKA Sportswear Co., Ltd. Ltd.wanda shine masana'antar kayan wasanni ta OEM a China tare da gogewa sama da shekaru 10. Kuma babban kasuwancin mu shine a cikin kayan wasanni, yoga wear, gym wear, tracksuits da dai sauransu Muna da namu ƙwararriyar ƙwararren mai ƙira a cikin Lululemon, Ƙarƙashin Kayan Wasannin Ƙarƙashin Armor tare da sama ...
    Kara karantawa
  • Sabuwar kakar da Sabuwar Trend

    Sabuwar kakar da Sabuwar Trend

    Yoga tsari ne da ke taimaka wa ɗan adam isa ga cikakkiyar damarsa ta hanyar wayar da kan jama'a. Matsayin Yoga yana amfani da daɗaɗɗen dabaru da sauƙin ƙwarewa don haɓaka iyawar mutane ta zahiri, tunani, tunani da ruhaniya. Hanya ce ta samun jituwa da haɗin kai na jiki, tunani, da ruhi...
    Kara karantawa
da