Menene DTG Printing? kuma ta yaya mafi kyawun amfani da shi?
DTG sanannen hanyar bugawa ce da ake amfani da ita don ƙirƙirar ƙirƙira mai ɗaukar ido, ƙira. Amma menene? To, kamar yadda sunan ya nuna, bugu kai tsaye zuwa-tufa hanya ce da tawada yake
shafa kai tsaye ga rigar sannan a matse ta bushe. Yana ɗayan mafi sauƙin nau'ikan bugu na tufafi - duk da haka, idan an yi daidai, yana da sauƙi ɗaya daga cikin mafi inganci.
To yaya yake aiki? To, tsarin ba zai iya zama da sauƙi ba. Ka yi tunanin firinta na yau da kullum-sai dai maimakon takarda, kana amfani da T-shirts da sauran kayan tufafi masu dacewa. DTG
yana aiki mafi kyau tare da kayan da ke 100% auduga, kuma a zahiri, samfuran da aka fi sani da suT-shirtskumasweatshirts. Idan ba a yi amfani da kayan aiki daidai ba, sakamakon ba zai yiwu ba
zama kamar yadda kuke fata.
Duk riguna an riga an yi musu magani tare da maganin magani na musamman kafin bugu - wannan yana tabbatar da ingancin kowane bugu kuma yana tabbatar da samfuran ku koyaushe suna saduwa da babban matsayi.
Don launuka masu duhu, kuna buƙatar ƙara wani mataki na sarrafawa kafin bugawa - wannan zai ba da damar suturar ta ba da damar tawada ya shiga cikin zaruruwa kuma ya shiga cikin samfurin.
Bayan an gama aiwatarwa, zuba shi cikin injin kuma buga tafi! Daga can, zaku iya kallon ƙirar ku ta buɗe a gaban idanunku. Don sakamako mafi kyau, tabbatar cewa tufafin yana kwance - ɗaya
crease na iya rinjayar dukan bugu. Da zarar an buga rigar, sai a danna shi na daƙiƙa 90 don bushewa, sannan a shirye ya tafi.
Menene bugu na allo? Yaushe ne lokaci mafi kyau don amfani da shi?
DTG yana shafa tawada kai tsaye ga tufa, yayin da buguwar allo hanya ce ta bugu inda ake tura tawadan akan tufa ta hanyar saƙan allo ko stencil ɗin raga. A maimakon haka
na jika kai tsaye cikintufa, Tawada yana zaune a cikin Layer a saman tufafin. Buga allo yana ɗaya daga cikin shahararrun hanyoyin a ƙirar tufafi kuma ya kasance don haka
shekaru masu yawa.
Ga kowane launi da kuke son ƙarawa zuwa ƙirar ku, kuna buƙatar allo na musamman. Saboda haka, saitin da farashin samarwa yana ƙaruwa. Da zarar an shirya duk allon, zane shine
shafi Layer by Layer. Yawancin launuka da ƙirar ku ke da, tsayin daka zai ɗauka don samarwa. Alal misali, launuka hudu suna buƙatar nau'i hudu - launi ɗaya yana buƙatar Layer ɗaya kawai.
Kamar yadda DTG ke mayar da hankali kan ƙananan bayanai, bugu na allo yana mai da hankali kan ƙasa. Wannan hanyar bugu tana aiki mafi kyau tare da ingantattun zane-zane masu launi da cikakkun bayanai. Rubutun rubutu,
Ana iya yin siffofi na asali da ma'adinai tare da bugu na allo. Koyaya, ƙira masu rikitarwa sun fi tsada kuma suna ɗaukar lokaci saboda kowane allo yana buƙatar samarwa
musamman don zane.
Tun da ana amfani da kowane launi daban-daban, ba kwa tsammanin ganin fiye da launuka tara a cikin ƙira ɗaya. Wucewa wannan adadin na iya haifar da lokacin samarwa da tsadar kaya.
Buga allo ba shine mafi kyawun hanyar ƙira ba - yana ɗaukar lokaci mai yawa da ƙoƙari don ƙirƙirar bugu, kuma a sakamakon haka, masu samar da kayayyaki ba sa yin ƙananan batches da yawa.
Lokacin aikawa: Afrilu-21-2023