Sannu da zuwa! Idan kun kasance a nan, wannan yana nufin kuna sha'awar wasu kayan motsa jiki masu jazzy. Don haka me yasa jira da yawa? Gungura ƙasa don wasu ƙirar ƙira masu ban mamaki don
motsa jiki na mako mai zuwa.
Fara da menene # 1 abu wanda ya wajaba a gare ku don buga wasan motsa jiki kowace rana? Ilham, daidai?
Duk da haka, samun wahayi don zuwa wurin motsa jiki na iya zama da wahala sosai, kusan kusa da ba zai yiwu ba yayin da kuke da sauran “muhimman abubuwa” da za ku yi. (Don
misali, kallon Netflix)
Don haka menene, har ma muna tare da ku akan wannan. Wannan yana faruwa akai-akai tare da kusan kowa da kowa. Yana da wuya a gare mu wani lokaci don zaburar da kanmu don zuwa wurin motsa jiki
akai-akai. Ba al'ada ba, Ina nufin muna son zuwa dakin motsa jiki duk da haka, amma a lokaci guda Yana zama da wahala a gare mu mu kiyaye abubuwan yau da kullun. Mun kusa tsallakewa
kwanaki da yawa akai-akai kowane mako. (Ya yi yawa?)
Ko da yake, dadewa, mun lura da wani abu, kuma mun san ba shine ainihin dalili ba amma yana rinjayar ton. Tufafin ku na iya samun girma
tasiri akan yadda kuke ji. A yayin da kuka ziyarci kowane ɗakin motsa jiki, abu ɗaya da za ku iya ganin cewa wasu daga cikin samarin suna sanye da ɗanɗano fiye da sanyi.
tufafin motsa jiki. Har ila yau, shi ne batun a nan.
Don haka kuna shirye don tattauna wasu kyawawan ra'ayoyin Kayayyakin Gym?
8 – Matsalolin MazaTanki- samanTufafi
Akwai babban nau'in salon Tank Top akwai. Dole ne kawai ku zaɓi ƙirar ku, zaɓi salon ku kuma sanya shi duka akan layi! Nemo rigunan gumaka waɗanda suke
wanda aka yi da kayan numfashi. Saka rigunan da za su iya yaɗa hannuwanku a sarari don famfo ɗinku ya zama abin sha'awa ga kowa da kowa a kusa. A premium ingancin masana'anta ne
da muhimmanci a nisantar da waɗancan jiƙan da ba a so ba.
7 - Ra'ayoyin T-Shirt na motsa jiki
Ko da kuwa ko za ku je don cikakken t-shirt mai hannu ko kuma ɗan gajeren hannu, hoodie ko riga, akwai ɗimbin hanyoyi don ku duba.
Tabbatar da, kafin siyan t-shirt ɗin na iya magance gumi, ya dace da ku da kyau don yaɗa jikin ku daidai amma ya ɓata don ba ku sarari mai daɗi.
don motsawa ba tare da wahala ba. Abun numfashi tare da babban zane shine mafi dacewa da ku.
6- Koyar da Ra'ayoyin Kasa Ga Maza
Wando, wando na gumi, joggers don haka yawancin riguna masu salo waɗanda ke da sassauƙa da ƙaƙƙarfan kallo. Yi hankali a cikin zabin ku kuma ku je don shirya wando cewa
haxa dukkan abubuwan tare.
Kasan da ke kallon kashe abokinka a wurin motsa jiki mai yiwuwa ba zai biya bukatun ku ba. Haɗa rigar rigar ku tare da ƙayatattun wando ko joggers don taron niƙa
a gym. Don cikakken zaman motsa jiki, ɗauki gindin kayan raga don kiyaye gumi a ƙarƙashin iko.
5- Kayan Aikin motsa jiki
Yawancin mazaje suna karkata zuwa saka guntun wando a tashar motsa jiki baya ga wando. Don haka idan kana ɗaya daga cikinsu, tabbatar da cewa gajeren wando ne
da aka yi da masana'anta na aikin iska wanda ke hana ruwa da numfashi.
4 - Kayan Gym don Ƙarin Girman Guys
Kasancewa babban mutum mai girma, zaka sami yawancin tufafi suna matsi a jikinka kuma ba za ka iya samun girman da ya dace da kai ba. A kowane hali, akwai ƙira da yawa waɗanda zasu iya zama
sawa da wayo don wajabta buƙatun kayan motsa jikin ku! Sayi girman ƙasa kuma ya ba da waɗancan tsokoki waɗanda ke ɗaukar aiki mai ƙwazo! Bugu da ari, yi duba girman ginshiƙi
don taimaka muku tare da ɗaukar girman da zai yi kama da abin da kuke tsammani.
3 - Gudun Kayan Jaket don Guys
Jaket ɗin abokin tarayya ne na kowane lokaci a kowane lokaci, to me yasa ke ɓacewa a cikin dakin motsa jiki? Samun jaket musamman don dakin motsa jiki don sarrafa wari a lokacin wani
zaman motsa jiki mai tsanani. Akwai ƙarshen adadin iri-iri don jaket ɗin wanzu akan gidan yanar gizo don zaɓar daga. Yi shawara mai hikima don zaɓar salon ku tare da ta'aziyya.
2 - Babu shakka Trend: Hoodie
Bayanin salon salon da ba a faɗi ba don kyan gani mai kyau tare da kwanciyar hankali na yau da kullun. Hoodie ko da yaushe ya kasance sananne idan ya zo ga kowane lokaci.
Ya dace da lalacewa na yau da kullun zuwa lokacin salo mai daɗi. Kyakkyawan hoodie mai kyau tare da gajeren wando ko wando mai tsayi daidai ne don motsa jiki mai dadi.
1 – Salon Gym na Maza
Duk abin da kuke yi, yi shi cikin salo! Mafi kyawun combos koyaushe suna nan ko da wane rukunin yanar gizon da za ku yi rarrafe. Wani ra'ayi na haɗuwa daban-daban da aka ajiye a gefe, haɗuwa shine
duk lokacin fi so ba tare da wata shakka ba.
Mun tattauna mafi kyawun kayan motsa jiki, to yanzu menene muke jira? Akayan motsa jikidon ƙarfafa ku yau da kullun tare da takamaiman hanya yana jiran ku don isar da ku.
Bincika sabon tarin ko zaɓi daga hangen nesa da sauƙi. Samu shi a cikin 'yan kwanaki ko mako guda kuma ku fara shiga gidan motsa jiki.
Lokacin aikawa: Afrilu-30-2021